ನೆಲ್ಯಾಡಿ-ಕೌಕ್ರಾಡಿ ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಎ.ಕೆ ವರ್ಗೀಸ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ರವಿಚಂದ್ರ ಹೊಸವಕ್ಲು ಆಯ್ಕೆ

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

ನೆಲ್ಯಾಡಿ: ನೆಲ್ಯಾಡಿ-ಕೌಕ್ರಾಡಿ ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕರ ಸಂಘದ 2023-24ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ ಮಾ.25ರಂದು ಡಿಯೋನಾ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ನ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಡಿಯೋನಾ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ನ ಮಾಲಕರಾದ ಎ.ಕೆ ವರ್ಗೀಸ್, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಕೃಷ್ಣ ಸೌರಭ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನ ರವಿಚಂದ್ರ ಹೊಸವಕ್ಲು, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಣೇಶ್ ಕೆ ರಶ್ಮಿ ಮತ್ತು ಎನ್ ಎಸ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನ ಸುಲೇಮಾನ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಹನೀಫ್ ಸಿಟಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಜಯಕುಮಾರ್ ಶಾರದಾ ಫ್ಯಾನ್ಸಿ, ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಟೈಲರ್ ಗಣೇಶ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಗೌಡ ಪೂವಾಜೆ, ಓ ಜಿ ನೈನಾನ್, ಕಾನೂನು ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್.ಎನ್ ಅಡ್ವಕೇಟ್, ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ವಿ ಜಿ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ, ಅಬ್ದುಲ್ ರೌಫ್, ಎಂ ಆರ್ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್, ವಿ ಜೆ ತಂಗಚ್ಚನ್, ಹನೀಫ್ ಕರಾವಳಿ, ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್ ಡಿ ಇವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

See also  ಕಾಂತಮಂಗಲ ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿದ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಗೆ "ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾರದಾಬಾಯಿ ನಲಿ-ಕಲಿ ಕೊಠಡಿ" ಹಸ್ತಾಂತರ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!