ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ನೆಡುವಾಗ ಇಂತಹ ತಪ್ಪು ಮಾಡಬೇಡಿ, ಲಾಭದ ಬದಲು ನಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ತುಂಬಾ ಮಂಗಳಕರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಸ್ಯವು ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನ ಬಗ್ಗೆ ಜ್ಞಾನದ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ಅನೇಕ ಜನರು ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ನೆಡುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಬದಲು ಅವರು ಅನೇಕ ನಷ್ಟಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ಕೆಲವೇ ಜನರು ಅದರ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್‌ನ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಲು, ಅದು ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿರುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ದಿಕ್ಕುಗಳಿಂದ ಪಡೆದ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಮಾತ್ರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಸಂಪತ್ತು, ಐಷಾರಾಮಿ, ಸಂತೋಷ, ಐಶ್ವರ್ಯ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ವಸ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರನಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ, ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್‌ನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸುವಾಗ, ಅದನ್ನು ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೆಡಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಇದ್ದರೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಣದ ಕೊರತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಸಸ್ಯವನ್ನು ತಪ್ಪು ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಟರೆ, ಅದು ಅನೇಕ ಅನಾನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಮನೆಯ ಆಗ್ನೇಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಆಗ್ನೇಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೆಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ದಿಕ್ಕಿನ ಅಧಿಪತಿ ಮೊದಲ ಪೂಜ್ಯ ಗಣೇಶ ಮತ್ತು ಅದರ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಸ್ವತಃ ಶುಕ್ರ ದೇವ. ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ನೆಡುವುದರಿಂದ, ಗಣೇಶನು ಎಲ್ಲಾ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹವು ಸಂತೋಷ, ಸಂಪತ್ತು ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಮನೆಯೊಳಗೆ ದಕ್ಷಿಣ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೆಡಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಅಪ್ಪಿತಪ್ಪಿಯೂ ಈ ಗಿಡವನ್ನು ಮನೆಯ ಹೊರಗೆ ನೆಡಬೇಡಿ.

ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಚ್ಚಾ ಭೂಮಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ನೆಡಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ ಶುಕ್ರವು ಕಚ್ಚಾ ಭೂಮಿಗೆ ಕಾರಣವಾದ ಗ್ರಹವಾಗಿದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಕಚ್ಚಾ ಭೂಮಿ ಇಲ್ಲ, ಮನೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪಕ್ಕಾ ಆಗಿವೆ, ಹೀಗಾಗಿ ಶುಕ್ರನನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು, ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ನೆಡಬೇಕು, ಇದರಿಂದ ಮನೆ ಪ್ರಗತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೆಡದಿದ್ದರೆ ಒಬ್ಬರು ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಈಶಾನ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಈಶಾನ್ಯ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ನೆಡಬಾರದು, ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದು ಅಶುಭವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈಶಾನ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನ ಅಧಿಪತಿ ಗುರು, ದೇವತೆಗಳ ಗುರು ಮತ್ತು ಶುಕ್ರ ಮತ್ತು ಗುರುಗಳ ನಡುವೆ ಅವಿನಾಭಾವ ಸಂಬಂಧವಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈಶಾನ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹದ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಟ್ಟರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ನಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಖರೀದಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಡಬೇಕು. ಬೇರೊಬ್ಬರ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಈ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಡುವುದು ಸರಿಯಲ್ಲ. ಅಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಇತರರಿಗೆ ಬೆಳೆಯಲು ನೀಡಬಾರದು ಎಂಬುದನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮನೆಯವರ ಆಶೀರ್ವಾದ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೀತಿ ಮಂಕಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!