ಅದೃಷ್ಟ ತರುತ್ತಾ ಈ ಚಿತ್ರಗಳು..ಏನನ್ನತ್ತೆ ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರ?

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಹಳೆಯ ವಿಜ್ಞಾನವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮನೆಯಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಲಾದ ಚಿತ್ರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಅಥವಾ ಧನಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೇತುಹಾಕುವುದರಿಂದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ದುರಾದೃಷ್ಟ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮನೆಯ ಅಲಂಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಜನರು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಇರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರವು ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ತರುವಂತಹ ಚಿತ್ರಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಈ ಚಿತ್ರವು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ
ಓಡುವ ಕುದುರೆಗಳು ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತವೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು, ಓಡುವ ಕುದುರೆಗಳ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ 7 ಕುದುರೆಗಳು ಇರಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಲು ದಕ್ಷಿಣ ದಿಕ್ಕು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು?
ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ, ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಸಂಪತ್ತಿನ ದೇವತೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಆರ್ಥಿಕ ಸಮೃದ್ಧಿಗಾಗಿ, ಕುಬೇರ ಅಥವಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು. ಚಿತ್ರವು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯು ಕುಳಿತಿರುವಂತೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ಕೈಯಿಂದ ಸಂಪತ್ತು ಸುರಿಯುತ್ತಿರುವಂತೆ ಇರಬೇಕು. ಇದರಿಂದಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಆರ್ಥಿಕ ಮುಗ್ಗಟ್ಟು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಯಾವ ಚಿತ್ರವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಬದುಕುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ?
ಈಜುವ ಮೀನುಗಳು ಜೀವನೋತ್ಸಾಹದ ಸಂಕೇತವೆಂದು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈಜುವ ಮೀನುಗಳ ಫೋಟೋವನ್ನು ಇರಿಸುವುದರಿಂದ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯವನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕರುವಿನ ಜೊತೆ ಹಸುವಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಾಕಿದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸುಖ-ಸಮೃದ್ಧಿ ನೆಲೆಸುತ್ತದೆ.

ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ
ಸೂರ್ಯೋದಯ, ಪರ್ವತಗಳು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ಮಂಗಳಕರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಉದಯಿಸುತ್ತಿರುವ ಸೂರ್ಯನ ಚಿತ್ರ ಅಂದರೆ ಸೂರ್ಯೋದಯವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಭರವಸೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಇವುಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಚೈತನ್ಯವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹೂವಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಾಕುವುದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

error: Content is protected !!